เมืองทองซิตี้โฮม 3 - เว็บบอร์ด
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มีใครใช้ TT&T บ้างไหมค่ะ

Go down

มีใครใช้ TT&T บ้างไหมค่ะ Empty มีใครใช้ TT&T บ้างไหมค่ะ

ตั้งหัวข้อ  khawndua 23/9/2009, 12:26

ก่อนหน้านี้เคยถามเกี่ยวกับเรื่องการขอโทรศัพท์
ก้อได้มีเพื่อนบ้านสองสามท่านให้ข้อมูลมา ขอบคุณมากมากนะค่ะ
ตอนนี้ก้อได้ไปติดต่อใหม่กับบูทข้างนอกตามที่แนะนำกันมา
เริ่มต้นก้อเหมือนเดิม ไม่มีคู่สาย ให้กรอกเอกสารอีก
เลยบอกไปว่ากรอกไปหลายรอบแล้ว ตามมาเป็นปีแล้วด้วย เพื่อนบ้านเค้าก้อมีติดกันได้แล้ว ทำไมยังบอกว่าทำไม่ได้ ไม่มีคู่สาย
ทีนี่ พนักงานเลยบอกให้ไปหาเบอร์เพื่อนบ้านมาค่ะ

เลยต้องมารบกวนถามเบอร์หากใครใช้ TT&T อยู่ เค้าจะได้ไปสืบหาต้นตอว่าเอาคู่สายมาจากไหน (จริงๆบริษัทน่าจะมีข้อมูลเอง)

ถ้าท่านอยากจะช่วยแต่ไม่อยากเปิดเผยในที่สาธารณะ รบกวนส่งผ่านทางอีเมล์ก้อได้ค่ะที่ sawasdeechiangmai@gmail.com

ขอบพระคุณมากมากนะค่ะ

khawndua
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน